Conditions
Division | Conditions |
---|---|
General | |
MPO Opinn meistaraflokkur | all |
MP40 Meistaraflokkur 40+ | Age >= 40; |
MP50 Meistaraflokkur 50+ | Age >= 50; |
FPO Meistaraflokkur kvenna | Gender = F; |
MA1 Almennur flokkur 1 | all |
MA2 Almennur flokkur 2 | all |
MA3 Almennur flokkur 3 | all |
FA1 Almennur flokkur kvenna 1 | Gender = F; |
FA40 Almennur flokkur kvenna 40+ | Age >= 40; Gender = F; |
Opinn meistaraflokkur (13) | Registered on↑ | |
---|---|---|
1 | Ólafur Einar Þorbergsson | 07/02/24 15:51:30 |
2 | Gestur Gunnarsson | 07/02/24 14:05:56 |
3 | Magnús Freyr | 07/02/24 14:04:25 |
4 | Ellert Kristján Georgsson | 07/02/24 13:43:54 |
5 | Jón Guðnason | 07/02/24 10:02:38 |
6 | Ágúst Ásmundsson | 07/02/24 07:43:11 |
7 | Pétur Örn Pétursson | 07/01/24 23:57:32 |
8 | Kristófer Breki Bachmann | 07/01/24 21:11:44 |
9 | Sigurður Sigurjónsson | 07/01/24 16:02:12 |
10 | Óskar Magnússon | 07/01/24 09:12:20 |
11 | Árni Ásbjarnarson | 07/01/24 08:46:03 |
12 | Daníel Helgi Einarsson | 07/01/24 07:43:15 |
13 | Bjarmi Hreinsson | 06/30/24 11:09:23 |
Meistaraflokkur 40+ (7) | Registered on↑ | |
1 | Kristján Dúi Sæmundsson | 07/02/24 16:15:29 |
2 | Auðunn Elvar Auðunsson | 07/02/24 14:08:13 |
3 | Eyþór Örn Eyjólfsson | 07/02/24 10:15:03 |
4 | Ómar Freyr Auðunsson | 07/01/24 11:26:50 |
5 | Guðjón Einarsson | 07/01/24 00:53:52 |
6 | Kjartan Asmundarson | 06/30/24 23:53:22 |
7 | Bogi Bjarnason | 06/30/24 11:31:30 |
Meistaraflokkur 50+ (3) | Registered on↑ | |
1 | Stefán Þ Sigurjónsson | 07/02/24 13:59:39 |
2 | Árni Páll Jónsson | 07/02/24 10:43:44 |
3 | Daniel Sigurðsson | 07/01/24 15:08:09 |
Meistaraflokkur kvenna (1) | Registered on↑ | |
1 | María Eldey Kristínardóttir | 07/01/24 22:32:12 |
Almennur flokkur 1 (5) | Registered on↑ | |
1 | Ari Rannveigarson | 07/02/24 16:20:26 |
2 | Baldvin Daði Ómarsson | 07/02/24 15:56:48 |
3 | Marcus Schrøder | 07/02/24 15:10:16 |
4 | Aron Unnarsson | 07/01/24 09:30:13 |
5 | Sigurður Kári Árnason | 06/30/24 11:30:57 |
Almennur flokkur 2 (5) | Registered on↑ | |
1 | Daníel Capaul | 07/02/24 16:27:46 |
2 | Arnar Steinn Þorsteinsson | 07/02/24 16:12:15 |
3 | Elías Rúnar Valgeirsson | 07/02/24 16:07:05 |
4 | Þorleifur Leifsson | 07/02/24 14:44:37 |
5 | Bjarki Gardarsson | 07/01/24 19:29:32 |
Almennur flokkur 3 (4) | Registered on↑ | |
1 | Hans Orri Straumland | 07/02/24 09:07:42 |
2 | Arnór Freyr Ingunnarson | 07/02/24 03:36:50 |
3 | Ágúst Óli Ólafsson | 06/30/24 19:32:59 |
4 | Hörður Már Gestsson | 06/30/24 18:58:27 |
Almennur flokkur kvenna 1 (3) | Registered on↑ | |
1 | Guðrún Fjóla Guðmundsdóttir | 07/02/24 15:48:51 |
2 | Salbjörg Rita Jónsdóttir | 06/29/24 20:37:27 |
3 | Harpa María Reynisdóttir | 06/29/24 20:01:19 |
Almennur flokkur kvenna 40+ (1) | Registered on↑ | |
1 | Þorgerður Hoddó Guðmundsdóttir | 07/02/24 13:51:33 |
Sumarmót FGR eru C-tier mót sem verða vikulega í allt sumar en spilað er til skiptis á völlunum í Gufunesi og Grafarholti.
Öllum er velkomið að taka þátt enda boðið upp á 9 ólíka getuflokka og keppendur velja sér þannig flokk við hæfi. Þeir sem eru að stíga sín fyrstu skref á folfmótum er bent á Almenna 3 flokkinn (MA3) eða Kvennaflokk 1 (FA1). Einnig er vert að benda á aldursflokkana fyrir 40 og 50 ára .Við hvetjum alla til að taka þátt, sjáumst á þriðjudögum í sumar.
Almennar upplýsingar:
Sumarmót FGR verður nk þriðjudag 2.júlí kl 18:30 á Gufunesvelli. Vallarkort kemur inn síðasta lagi á mánudagakvöld.
Skráning opnar laugardaginn 29.júní kl 20:00 og lokar þriðjudaginn 2.júlí kl 16:30
Ekki verður hægt að breyta skráningunni eftir að henni er lokað, eða skrá sig.
Mótið er C-tier pdga mót og því spilað er eftir PDGA reglum.
Allir keppendur skrá skor inná pdga live og verður kóðinn sendur til keppenda þegar þeir melda sig.
Mótsgjald er 1000kr, en mótið er innifalið í gullaðild FGR 2024
Reikningsupplýsingar: 450917-3030 / 515-26-173030
Veitt verða verðlaun fyrir 1.sæti i öllum flokkum.
Vallar og flokka upplýsingar:
Spilað eru 18 brautir, brauta upplýsingar verða aðgengilegar í manual.
Ef pollar/drulla/greinahrúga hefur myndast á vellinum þá eru þeir casual ( ef ekki er hægt að bakka beint frá körfu án þess að lenda OB þá má taka styðstu leið út en ekki í àtt að körfu. ) Einnig casual frá greinahrúgum.
Boðið verður uppà 9 flokka.
MPO - Opinn meistaraflokkur - spila á bláum teigum.
FPO - Meistaraflokkur kvenna - spila á bláum teigum
MA1 - Almennur flokkur 1 – spila á bláum teigum
MA2 - Almennur flokkur 2 – spila á bláum teigum
MA3 – Almennur flokkur 3 – spila á hvítum teigum
MP40 – Meistaraflokkur 40+ - spila á bláum teigu
MP50 – Meistaraflokkur 50+ - spila á bláum teigum
FA1 – Almennur flokkur kvenna 1 – spila á hvítum teigum
FA40.- Almennur flokkur kvenna 40+ – spila á hvítum teigum
Ef það er gangandi/hjólandi vegfarandi á göngustígum á vellinum, ekki þá kasta.
Hafið augun opin að aðrir keppendur séu ekki í hættu að fá disk í sig.
Fyrirkomulag:
Mótstjórar: Guðrún Fjóla og Hoddó
Mótsdómari: Guðrún #117713
Ef keppandi þarf að ná sambandi við mótsstjóra vegna mótsins vinsamlegast hafið samaband í mótasímann eða gegnum e-mail , ekki gegnum perónulega messanger mótsstjóra.
Melding er milli kl 17:00 - 17:50:00 , holl koma inn í síðasta lagi 18:10.
Það er alls ekki er hægt að bæta við keppendur eftir af holl hafa verið birt.
EINUNGIS HÆGT AÐ MELDA SIG RAFRÆNT MEÐ SMS EÐA HRINGJA Í SÍMA 7740251
Ef keppandi melda sig ekki á tilsettum tíma missir hann þáttökurétt í mótinu.